Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Break The Wall AweSome ครั้งสุดท้าย....!!!

Go down 
2Rockz ♥
Doraemon
AJmayor
bambambam
KoDomo
[D]uck[K]night
Night Marian
ChaiLai AweSome
12 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2
ผู้ตั้งข้อความ
pARn007
Jobber
Jobber
pARn007

NIE Point : 59

Break The Wall AweSome ครั้งสุดท้าย....!!! - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Break The Wall AweSome ครั้งสุดท้าย....!!!   Break The Wall AweSome ครั้งสุดท้าย....!!! - Page 2 EmptySun Aug 28, 2011 3:32 pm

อ๊ะๆๆอ้าว วงแตกเเล้วเหรอเนี่ย 55+

ยินดีกะนายด้วยนะ Lai จะได้ไม่ต้องไปเป็นลูกน้องมันอีก
ขึ้นไปข้างบน Go down
KoDomo
The Main Event
KoDomo

NIE Point : 967

Break The Wall AweSome ครั้งสุดท้าย....!!! - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Break The Wall AweSome ครั้งสุดท้าย....!!!   Break The Wall AweSome ครั้งสุดท้าย....!!! - Page 2 EmptySun Aug 28, 2011 3:44 pm

Justin @Lai

โอว์ ฉันกาก งั้นหรอ ฉันว่านะคนที่กากควรเป็นแกมากกว่านะ Lai พูดมาได้ไง
ฉันไม่ได้อิจฉาแกที่แกได้แชมป์ Xtra หรอกนะ เพราะฉันคิดว่า ฉันก็อาจจะได้แชมป์ ที่ใหญ่กว่าสวะ
แบบแกก็ได้ จิงไหม แกไม่ต้องมาทำเป็นพูดมาก พูดนั้น พูดนี้หรอกนะ ฉันรำคาญวะ คนที่กากมันควรเป้นแกมากกว่้า
ไอ้กันดาร จะเป็นคนดี ถุ้ย ! ควาย เอ๊ย แกนี้มันโง่ จิง จิง อยากถามหน่อยนะ ว่าเป๋นคนดีแล้วได้ไร แกต้องให้คำตอบฉัน
แกอย่ามาโม้ นั้น โม้นี้เลยน่า นะ เข้าใจนะ คนกาก กาก แบบแกมันไม่ได้ไรหรอกวะ ได้แค่หมาเลียตีนชั้นอะ ถูกไหมตอน
อยู่่ BTWA ก็เป็นแค่หมา ไอ้สวะ Jobber ฉันว่านะ Apollo ยังจะเก่งกว่าแกด้วยซ้ำ ไอ้บ้าเอ๊ย ฉันอยากจะบอกแกว่า แกมัน
ไอ่้ ..................................

กาก
https://niextreme.thai-forum.net
Impact Wrestler

NIE Point : 263

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Break The Wall AweSome ครั้งสุดท้าย....!!!   Break The Wall AweSome ครั้งสุดท้าย....!!! - Page 2 EmptySun Aug 28, 2011 4:07 pm

55555

อย่าเพิ่งรีบร้อนๆๆๆ แมทของพวกแกข้าจะจัดการขอ GM ให้ไปเจอกันในแมทซ์ No Holds Barred !! เลยไหม แล้วข้า Mr.Apollo จะเป็นกรรมการให้เอง !!
Ultimate Wresler

NIE Point : 374

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Break The Wall AweSome ครั้งสุดท้าย....!!!   Break The Wall AweSome ครั้งสุดท้าย....!!! - Page 2 EmptySun Aug 28, 2011 4:25 pm

Lai@Justin

ควายตัวนี้มันร้องดังจังนะอย่าอวดให้มาก......
แกอย่าบอกว่านู่นว่านี้ ใช่ Apollo มันเก่งกว่าฉันแล้วไงหล่ะ.......
ไอเด็กขอทานเอ้ยฉันก็มีไรจะเล่าให้ฟังหว่ะ พอดีตอนแกเข้ามาใหม่ๆแกก็คลานมาหาฉันแต่ไกลเลยแล้วก็เลียตีนฉัน.....
แกก็อย่าโม้ว่าแกเก่งกว่าฉันเลยไอควายนรกเอ๋ย ไอกันดาร ไอเกรียนเอ๋ยอย่าพร่ามมากกว่านี้เลยฉันกลัวแกพูดไม่ได้ถ้าไม่มีสุนัขที่อยู่มนปากเพื่อนซี้ของแกไง Skip กับ Apollo ยังสำคัญกว่าแกอีกแกเคยโดนฉันใช้มาก่อนใน HS วันแรกของแกไงไอ้เกรียนจำได้ไหมหล่ะ อย่าอ้างให้มากกว่านี้นะ แกอยู่ใน BTWA แกก็ไม่รู้อะไร ว่าใครๆใน NIE ก็มองแกเป็นสวะไม่ใช่นักมวยปล้ำยอดเยี่ยม พูดไปก็งั้นๆ ขนาดแกยังลืม Skip ได้ลงคอ ไอสวะไร้น้ำยา...!!!!!

Lai@ Apollo

ได้สิแกเป็นกรรมการแต่แกอย่าเล่นตุกติกกับฉันนะฉันแยากสู้กับคนที่สุนัขอยู่ในปากมานานแล้วอยากรู้ว่ามันจะหอนได้แค่ไหน.....
KoDomo
KoDomo

NIE Point : 967

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Break The Wall AweSome ครั้งสุดท้าย....!!!   Break The Wall AweSome ครั้งสุดท้าย....!!! - Page 2 EmptySun Aug 28, 2011 4:42 pm

Justin @Lai

เด็กขอทานงั้นหรอ ถุ้ย เหม็นขี้หน้าวะ พูดมาได้ไง และฉันขอพูดหน่อยนะ ที่ว่า มาเลียตีนอะ
ฉันไปเลียแกตอนไหนวะ มีแต่ แกมาเลียฉันไม่ใช่เหรอ 555 ไอ้หมาเลียตีน หรือเรียกอีกอย่างว่า
หมานรก ผมนั้นชื่อ Lai ผมชิงหมาเกิด ผมนั้นกันดาร ไม่มีข้าวกิน เลยมาขอของกินจากคุณ Jericho ไงล่า ...
และบอกหน่อยนะ คำว่า กันดารนิ ก็อปกันมารึเปล่า ท่าก็อปอย่าลืมให้เคดิดด้วยละนะ พอหนู ดูตัวแกสิ เอ๋อเหรอขี้มูกย้อย
แว๊ะ ฉันว่านะ แกคงจะจบ อณาคต ในอีกไม่นานนี้ละนะ Lai ชื่อเต็มๆ แกอะไรนะ Lai Suck A ... ใช่ปะ หรือไม่ใช่โทดที นะพอดีว่าลืมชื่อสวะอะ คริคริคริ และจะบอกอะไรให้นะ ไอ้ Skip Beกาก อะ มันไม่ได้ช่วยอะไรฉันเลย ฉันไม่เคยสนใจ
มันด้วยซ้ำ เข้าใจนะ รวมถึงตัวแกด้วย แชมป์ Tag Team นี้ ฉันก็อยากจะเอามันไปไกลๆไม่อยากมองอีกเลยวะ ฉันก็คงจะลืม ว่าฉันเคยมี คู่หู กันดาร บ้านนอก บ้านนาแบบแกนี้ละวะ และแกไม่ต้องพูดมากหรอกนะ แล้วรู็ไหมแชมป์ Xtra อะ ป้อง
กันได้เพราะใครหะ ไอ้ควายเอ๊ย ไม่ใช่เพราะชั้นหรอ ที่ช่วยแกไว้ ถุ้ย ! ยังมีหน้ามาพูดนั้นพูดนี้อีก แกแพ้ ไอ้ลูกศิยของ Ricky อะ ถูกไหม 555 อย่ามาแสดงนะ ชั้นไม่ชอบวะ ไปไกลๆ ไป Lai Most A Suck Noob ไปได้แล้ว น้อง
https://niextreme.thai-forum.net

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Break The Wall AweSome ครั้งสุดท้าย....!!!   Break The Wall AweSome ครั้งสุดท้าย....!!! - Page 2 EmptySun Aug 28, 2011 4:57 pm

555

ได้แน่นอน พวกแกต้องเจอกันใน Match No Holds Barred ที่ข้าคนนี้จะเป็นกรรมการให้ ข้าไม่อยู่ฝ่ายใดฝ่ายหนึ่งแน่นอน !!
Ultimate Wresler

NIE Point : 374

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Break The Wall AweSome ครั้งสุดท้าย....!!!   Break The Wall AweSome ครั้งสุดท้าย....!!! - Page 2 EmptySun Aug 28, 2011 4:59 pm

Lai @ Jistin

ฉันเคยเลียตีนแกที่นี่ ไอควาย โม้อีกแล้วสมองแกมีไว้ทำไรเนี่ย
คนที่ชิงหมาเกิดคือแกอะป่าวดูก็รู้ว่าแกหน้าเหมือนสุนัข แล้วกลุ่มที่ตั้งแกไม่เคยสนใจหรอกมัวแต่ไปร้องเพลงบ้าๆบอๆ....
ฉันไม่รู้หรอกนะว่าแกเป็นใครมายังไงเอาเพลงของ Jhony มันเพราะกว่าเยอะเลย
https://www.youtube.com/watch?v=VkmEZs_Kcms
อย่างแกก็ร้องแถวข้างถนนนั่นแหละและถ้าฉันไม่ได้แก Xtra อะหรอ เหอๆ ฉันนะ ทำไมจะต้องไปเลียเท้าของคนสวะแบบแกด้วย แชมป์ Xtra อะมันสร้างสำหรับคนที่ AweSome หว่ะ จำไว้ใส่หัวด้วย Justin ฉันไม่ใช่คนที่แกคิด
ฉันไม่อยากทะเลาะกับสวะอย่างแก จำไว้ด้วยเหอๆ

แล้ว Lai ก็ขับ BM ออกไปจากสนาม
2Rockz ♥

NIE Point : 236

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Break The Wall AweSome ครั้งสุดท้าย....!!!   Break The Wall AweSome ครั้งสุดท้าย....!!! - Page 2 EmptySun Aug 28, 2011 6:29 pm

อ้างอิงจาก :
จะบอกให้นะ ไอ้ Lai อะมันเอ๋อเหรอ คิดไรไม่ได้หรอกวะ ยุดีดี อยากเป็นคนเลว

เห้อ สวะ จิงจิง เป็นคนเลวและได้ไรวะ โถ่ หัดคิดสะบ้าง นะ และจงจำไว้

ฉันจะไม่มีทาง แพ้ Lai โอ้เค๊ เข้าใจที่พูดแล้วนะ หนู และในกลุ่ม BTWA เนีย

แกคิดว่า Lai เก่งสุดงั้นหรอ ถุ้ย ! มันไม่มีชั้นก็ได้แค่หมาละวะ ฉันคอยพร่ำ บอกมันทุกอยาง

ไม่มีชั้นก็ได้แค่หมา สวะบางตัวเท่านั้นละ

เหอะๆ เอาเถอะ อย่างน้อยมันก็มีความดีอยู่ในหัวมั่ง ไม่เหมือนแก !!

ความเลวแดกกระบาลไปแล้วสินะ !! ทำอะไรมันก็เลวไปหมด

คำว่าดีก็ไม่เคยรู้จักหรอกมั้ง คนอย่างแกหน่ะ !! เด๋วแกก็ได้รู้เองแหละ

ว่าไอ้สวะ Lai ที่แกบอกว่ามันอย่างงู้นอย่างงี้หน่ะ มันจะชนะคนที่บอกมันหมดได้รึเปล่า

และถ้ามันชนะหล่ะก็ แกเตรียมเอาปี๊บคลุมหัวแล้วเดินได้เลยว่ะ !!

นอกบท : ทำไมตอนตอบไม่เหมารวมเรปเดียวไปเลยหล่ะครับ

แบบนั้นมันถือว่าคุณปั้มเรปนะครับ ตอบทีละคนคนละเรปอ่ะ
The Crippler
Active Star
Active Star

NIE Point : 289

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Break The Wall AweSome ครั้งสุดท้าย....!!!   Break The Wall AweSome ครั้งสุดท้าย....!!! - Page 2 EmptySun Aug 28, 2011 6:35 pm

นอกบท : Justin ครับปั้มกระทู้สนุกไหมครับ ?? ตั้ง 4 มู้ !!

ระวังกดบท 4 เดือนล่ะเตือนด้วยความยินดี 2 ครั้งแล้วนะที่เตือน

รอบต่อไป Kill นะครับ First Blood ด้วย!!

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Break The Wall AweSome ครั้งสุดท้าย....!!!   Break The Wall AweSome ครั้งสุดท้าย....!!! - Page 2 EmptySun Aug 28, 2011 6:48 pm

The Crippler พิมพ์ว่า:
นอกบท : Justin ครับปั้มกระทู้สนุกไหมครับ ?? ตั้ง 4 มู้ !!

ระวังกดบท 4 เดือนล่ะเตือนด้วยความยินดี 2 ครั้งแล้วนะที่เตือน

รอบต่อไป Kill นะครับ First Blood ด้วย!!

นอกบท : จัยเยนๆครับๆ ทุกอย่างปรับปรุ่งกันได้
Arm

NIE Point : 792

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Break The Wall AweSome ครั้งสุดท้าย....!!!   Break The Wall AweSome ครั้งสุดท้าย....!!! - Page 2 EmptySun Aug 28, 2011 8:24 pm

คุณมีสิทธิ์อะไรเอาเวลาส่วนหนึ่งในการถ่ายทอด IB ไปทำเรื่องไร้สาระแบบนี้ครับ??
ผมว่าอย่ามาเรียกร้องความสนใจไปหน่อยเลยครับ
แล้วเรื่องสัญญานะ ใครให้มาครับ ขโมยมาหรือเปล่า??

Break The Wall AweSome ครั้งสุดท้าย....!!!
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 2ไปที่หน้า : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» ฺBreak The Wall AweSome at NIE
» Break The Walls Awesome
» ChaiLai Gold AweSome
» Hello I'm AweSome !!!!
» The B.T.W.A Awesome Team Vs. ? ?