Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Break The Wall AweSome ครั้งสุดท้าย....!!!

Go down 
2Rockz ♥
Doraemon
AJmayor
bambambam
KoDomo
[D]uck[K]night
Night Marian
ChaiLai AweSome
12 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2
ผู้ตั้งข้อความ
Impact Wrestler

NIE Point : 263

Break The Wall AweSome ครั้งสุดท้าย....!!! - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Break The Wall AweSome ครั้งสุดท้าย....!!!   Break The Wall AweSome ครั้งสุดท้าย....!!! - Page 2 EmptySun Aug 28, 2011 4:57 pm

555

ได้แน่นอน พวกแกต้องเจอกันใน Match No Holds Barred ที่ข้าคนนี้จะเป็นกรรมการให้ ข้าไม่อยู่ฝ่ายใดฝ่ายหนึ่งแน่นอน !!
ขึ้นไปข้างบน Go down
Ultimate Wresler

NIE Point : 374

Break The Wall AweSome ครั้งสุดท้าย....!!! - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Break The Wall AweSome ครั้งสุดท้าย....!!!   Break The Wall AweSome ครั้งสุดท้าย....!!! - Page 2 EmptySun Aug 28, 2011 4:59 pm

Lai @ Jistin

ฉันเคยเลียตีนแกที่นี่ ไอควาย โม้อีกแล้วสมองแกมีไว้ทำไรเนี่ย
คนที่ชิงหมาเกิดคือแกอะป่าวดูก็รู้ว่าแกหน้าเหมือนสุนัข แล้วกลุ่มที่ตั้งแกไม่เคยสนใจหรอกมัวแต่ไปร้องเพลงบ้าๆบอๆ....
ฉันไม่รู้หรอกนะว่าแกเป็นใครมายังไงเอาเพลงของ Jhony มันเพราะกว่าเยอะเลย
https://www.youtube.com/watch?v=VkmEZs_Kcms
อย่างแกก็ร้องแถวข้างถนนนั่นแหละและถ้าฉันไม่ได้แก Xtra อะหรอ เหอๆ ฉันนะ ทำไมจะต้องไปเลียเท้าของคนสวะแบบแกด้วย แชมป์ Xtra อะมันสร้างสำหรับคนที่ AweSome หว่ะ จำไว้ใส่หัวด้วย Justin ฉันไม่ใช่คนที่แกคิด
ฉันไม่อยากทะเลาะกับสวะอย่างแก จำไว้ด้วยเหอๆ

แล้ว Lai ก็ขับ BM ออกไปจากสนาม
2Rockz ♥

NIE Point : 236

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Break The Wall AweSome ครั้งสุดท้าย....!!!   Break The Wall AweSome ครั้งสุดท้าย....!!! - Page 2 EmptySun Aug 28, 2011 6:29 pm

อ้างอิงจาก :
จะบอกให้นะ ไอ้ Lai อะมันเอ๋อเหรอ คิดไรไม่ได้หรอกวะ ยุดีดี อยากเป็นคนเลว

เห้อ สวะ จิงจิง เป็นคนเลวและได้ไรวะ โถ่ หัดคิดสะบ้าง นะ และจงจำไว้

ฉันจะไม่มีทาง แพ้ Lai โอ้เค๊ เข้าใจที่พูดแล้วนะ หนู และในกลุ่ม BTWA เนีย

แกคิดว่า Lai เก่งสุดงั้นหรอ ถุ้ย ! มันไม่มีชั้นก็ได้แค่หมาละวะ ฉันคอยพร่ำ บอกมันทุกอยาง

ไม่มีชั้นก็ได้แค่หมา สวะบางตัวเท่านั้นละ

เหอะๆ เอาเถอะ อย่างน้อยมันก็มีความดีอยู่ในหัวมั่ง ไม่เหมือนแก !!

ความเลวแดกกระบาลไปแล้วสินะ !! ทำอะไรมันก็เลวไปหมด

คำว่าดีก็ไม่เคยรู้จักหรอกมั้ง คนอย่างแกหน่ะ !! เด๋วแกก็ได้รู้เองแหละ

ว่าไอ้สวะ Lai ที่แกบอกว่ามันอย่างงู้นอย่างงี้หน่ะ มันจะชนะคนที่บอกมันหมดได้รึเปล่า

และถ้ามันชนะหล่ะก็ แกเตรียมเอาปี๊บคลุมหัวแล้วเดินได้เลยว่ะ !!

นอกบท : ทำไมตอนตอบไม่เหมารวมเรปเดียวไปเลยหล่ะครับ

แบบนั้นมันถือว่าคุณปั้มเรปนะครับ ตอบทีละคนคนละเรปอ่ะ
The Crippler
Active Star
Active Star

NIE Point : 289

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Break The Wall AweSome ครั้งสุดท้าย....!!!   Break The Wall AweSome ครั้งสุดท้าย....!!! - Page 2 EmptySun Aug 28, 2011 6:35 pm

นอกบท : Justin ครับปั้มกระทู้สนุกไหมครับ ?? ตั้ง 4 มู้ !!

ระวังกดบท 4 เดือนล่ะเตือนด้วยความยินดี 2 ครั้งแล้วนะที่เตือน

รอบต่อไป Kill นะครับ First Blood ด้วย!!

NIE Point : 263

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Break The Wall AweSome ครั้งสุดท้าย....!!!   Break The Wall AweSome ครั้งสุดท้าย....!!! - Page 2 EmptySun Aug 28, 2011 6:48 pm

The Crippler พิมพ์ว่า:
นอกบท : Justin ครับปั้มกระทู้สนุกไหมครับ ?? ตั้ง 4 มู้ !!

ระวังกดบท 4 เดือนล่ะเตือนด้วยความยินดี 2 ครั้งแล้วนะที่เตือน

รอบต่อไป Kill นะครับ First Blood ด้วย!!

นอกบท : จัยเยนๆครับๆ ทุกอย่างปรับปรุ่งกันได้
Arm
The Main Event

NIE Point : 792

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Break The Wall AweSome ครั้งสุดท้าย....!!!   Break The Wall AweSome ครั้งสุดท้าย....!!! - Page 2 EmptySun Aug 28, 2011 8:24 pm

คุณมีสิทธิ์อะไรเอาเวลาส่วนหนึ่งในการถ่ายทอด IB ไปทำเรื่องไร้สาระแบบนี้ครับ??
ผมว่าอย่ามาเรียกร้องความสนใจไปหน่อยเลยครับ
แล้วเรื่องสัญญานะ ใครให้มาครับ ขโมยมาหรือเปล่า??

Break The Wall AweSome ครั้งสุดท้าย....!!!
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 2ไปที่หน้า : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» ฺBreak The Wall AweSome at NIE
» Break The Walls Awesome
» ChaiLai Gold AweSome
» Hello I'm AweSome !!!!
» The B.T.W.A Awesome Team Vs. ? ?