Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

ชั้นกลับมาอีกครั้งหลังหายไปหลายวัน

Go down 
WWEvsTNA
Doraemon
6 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Doraemon
Active Star
Active Star
Doraemon

NIE Point : 249

ชั้นกลับมาอีกครั้งหลังหายไปหลายวัน Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ชั้นกลับมาอีกครั้งหลังหายไปหลายวัน   ชั้นกลับมาอีกครั้งหลังหายไปหลายวัน EmptySun Sep 04, 2011 8:10 pm

เพลง i came from money ดังขึ้น

ชั้นกลับมาอีกครั้งหลังหายไปหลายวัน Skip-Sheffield%252Bnexus%252Bcore%252Bwallpapers%252Bwwe%2B3

Owen Martin ออกมาครับพร้อมกับไมค์ตัวหนึง

Owen Martin:ว่าไง พวกคนดูไม่ได้เจอกันนานมากสาเหตุที่ชั้นไม่ได้ปล้ำใน pay per view

Owen Martin:เหตุผมนะมีเพียงข้อเดียวเท่านั้นคือชั้นไปดูบอลทีออสเตเลีย ทีมชาติไทยแพ่ 2-1

Owen Martin:ชั้นเชียร์ทีมชาติไทยแบบสุดๆ แต่ทีมชาติไทยก็ทำดีที่สุดแล้ว

Owen Martin:ชั้นคนนี้แหลจะเป็นนักมวยปล้ำละดับแนวหน้าของ NIE ให้ได้ 555+

Owen Martin:ตอนนี้ชั้นจะกลับมาเอาเงินก้อนใหญ่ของชั้นใน NIE แห่งนี้

Owen Martin:โดยตอนนี้ชั้นจะต้องเอาแชมป์มาให้ได้ก่อนที่จะเอาเงินก้อนใหญ่

Owen Martin: 555555555555555555555555555555555+

Owen Martin:ไอ้พวกอ่อนหัดทั้งหลาย แกจงระวังเพราะชั้นคนนี้แหละคือสุดยอด

Owen Martin:เข็มขัดแชมป์ทุกเส้นจะต้องเป็นของชั้นคนนี้แต่เพียงผู้เดียว 555+
ขึ้นไปข้างบน Go down
WWEvsTNA
Jobber Star
Jobber Star
WWEvsTNA

NIE Point : 100

ชั้นกลับมาอีกครั้งหลังหายไปหลายวัน Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชั้นกลับมาอีกครั้งหลังหายไปหลายวัน   ชั้นกลับมาอีกครั้งหลังหายไปหลายวัน EmptySun Sep 04, 2011 8:30 pm

Richards Dorrans สตาร์หน้าใหม่ของ NIE ได้ออกมาครับ

ไอ Owen เอ๋ย อะไรของนาย คิดอะไรอยู่หรือเปล่า คิดจะมาเป็นนักมวยปล้ำแนวหน้าของ NIE งั้นเหรอะ มันไม่ง่ายไปหรอกนะ ฉัยว่าแกหยุดเพ้อเจ้อดีกว่า แล้วเอาเวลาไปซ้อม ดีกว่ามาพูดเดี่ยวไมโครโฟน นะ และไอที่แกไม่ได้ปล้ำใน PPV ไม่เพราะแกไปดูบอล หรอกนะ แกมันไม่คู่ควรกับ PPV มากกว่ามั้ง และที่บอกว่าไอพวกออ่นหัดน่ะ ฉันว่าน่าจะเป็นแกมากกว่า มั้ง Owen

แค่เนี้ยแหละนะ สำหรับการเปิดตัวของ Dorrans แล้ว Dorrans ก็กลับไป
Arm
The Main Event

NIE Point : 792

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชั้นกลับมาอีกครั้งหลังหายไปหลายวัน   ชั้นกลับมาอีกครั้งหลังหายไปหลายวัน EmptySun Sep 04, 2011 9:19 pm

ถ้าคุณไม่กลับมาผมก็คงลืมไปแล้วนะครับเนี่ย
ว่ามีนักมวยปล้ำระดับล่างๆแบบคุณอยู่
bambambam
Roster
Roster
bambambam

NIE Point : 132

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชั้นกลับมาอีกครั้งหลังหายไปหลายวัน   ชั้นกลับมาอีกครั้งหลังหายไปหลายวัน EmptySun Sep 04, 2011 10:11 pm

สวัสดีครับผมน้องใหม่ชื่อLil Jimmyยินดีที่ได้รู้จักครับแต่ผมมีข้อสงสัยอย่างนึงเกี่ยวกับคุณครับทำไมคุณถึงบอกว่าจัวของคุณนั้นสุดยอดทั้งๆที่ผมเห็นว่าที่นี่มีหลายคนที่เก่งกว่าคุณมากๆหลายคนและผมก็คิดว่าผมก็เก่งกว่าคุณนะครับถึงแม้ว่าคุณจะมีกล้ามที่ใหญ่มีเงินเยอะก็ไม่ได้แปลว่าคุณสุดยอดนะครับผมว่าคุณเอาเวลาที่คุณออกมาพูดไปซ้อมดีกว่าครับเพราะกล้ามที่ได้จากเสตลรอยอย่างคุณน่ะทำอะไรใครไม่ได้หรอกครับ 5555
ChaiLai AweSome
Ultimate Wresler
ChaiLai AweSome

NIE Point : 374

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชั้นกลับมาอีกครั้งหลังหายไปหลายวัน   ชั้นกลับมาอีกครั้งหลังหายไปหลายวัน EmptyMon Sep 05, 2011 6:32 pm

คุณครับพูดมากอะไรนักหนา ทั้งที่คุณก็เป็นพวก กากๆ

ใน NIE เหมือนกันแหละ อย่าไปว่าคนอื่นเลย

พูดอะไรดูตัวเองซะบ้างนะครับ....

จะได้ไม่ต้องผากมากอีกส่วนเงินเนี่ย...

ไว้ผมเอายัดปากคุณให้ก็ได้...!!! 5555
[D]uck[K]night
Impact Wrestler
Impact Wrestler
[D]uck[K]night

NIE Point : 263

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ชั้นกลับมาอีกครั้งหลังหายไปหลายวัน   ชั้นกลับมาอีกครั้งหลังหายไปหลายวัน EmptyMon Sep 05, 2011 9:52 pm

โอ้ววว

ไอ้โล้นสวะนี่มาจากไหนอีกวะ

เพิ่งกลับมาจากกองขยะหน้าบ้านข้าเรอะไง

ชั้นกลับมาอีกครั้งหลังหายไปหลายวัน
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1