Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย

Go down 
NooKViper
pARn007
hadryop
AJmayor
Night Marian
Joe
KoDomo
The Crippler
Diamond Wolf
Creeper
14 posters
ไปที่หน้า : 1, 2  Next
ผู้ตั้งข้อความ
Creeper
Student Star
Creeper

NIE Point : 20

ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย   ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย EmptyMon Aug 22, 2011 4:46 pm

ระหว่างที่คนดูกำลังจะกลับจากรายการ Impact Buster ตอนล่าสุดนั้น...

เพลง Anything But This ดังขึ้น!!!

เพลงที่เราไม่คุ้นหูกันครับ คนดูกำลังจะลุกขึ้นต้องชะงัก หันไปดูที่เวทีครับ ว่าใครมันมาแวะ ??? ไม่ใช่ใครที่ไหนครับ นักมวยปล้ำหน้าใหม่ของ NIE ที่เขามีอะไรจะมากล่าวก่อนที่คนดูจะกลับกัน

ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย 3434986957_8499a0bfd3

??? : สวัสดีครับ เหล่าคนดูชาว NIE Impact Buster ทั้งหลาย ได้โปรดฟังผมก่อน ก่อนที่ทุกท่านจะกลับบ้านไปดื่มน้ำ อาบน้ำ อาบท่า
??? : ที่ผมออกมาในวันนี้ ธุระผมก็ไม่ได้มีอะไรมาก แค่อยากจะมาทักทายบอกกล่าวทุกคนให้ทุกท่านได้รู้จักผมกันก่อน
??? : ก่อนอื่น ก็ต้องแนะนำตัวกันก่อน ผมชื่อ Leon G. Bryan ครับ เป็นนักมวยปล้ำหน้าใหม่ในที่นี้
Leon : มวยปล้ำ เป็นสิ่งที่ผมใฝ่ฝันมาตั้งแต่เด็กแล้ว แต่ก่อนหน้าที่จะมาปล้ำนั้น ผมเป็นอดีตตำรวจมือฉมังมาก่อน
Leon : ฉะนั้นร่างกายผม แข็งแรง มีความอดทน ไม่ย่อท้อต่ออุปสรรคง่ายๆแน่นอนครับ
Leon : แต่ผมอยากจะฝากพวกที่ประพฤติชั่วใน NIE นี้หน่อยนะ
Leon : เมื่อ Impact Buster ที่ผ่าน ผมได้เห็นพฤตกิรรมที่ชั่วๆของใครๆหลายคน ขนาด GM ของค่ายนี้ยังชั่ว แล้วค่ายนี้มันจะรอดมั้ยเนี่ย ?
Leon : ล่มจมแน่นอนครับ ถ้าเรามีหัวหน้าแบบนี้ ไม่ได้ครับ คนชั่วพวกนี้เราต้องจับมันเข้าคุกให้เข็ด!! (คนดูเริ่มเฮครับ ตำรวจมาแล้ว!!)
Leon : คนอื่นๆที่ยังประพฤติชั่วอยู่ อยากจะบอกให้กลับตัวซะ!! ก่อนที่มันจะสายเกินไป
Leon : เมื่อผมมาแล้ว ทุกคนครับ วางใจได้ ว่า ผมจะปราบปรามทุกคนที่มันประพฤติชั่ว ให้มันหมดสิ้นไปจากค่ายนี้ไป!!
Leon : เพื่อให้ค่ายนี้สงบสุข ไร้คนชั่ว อีกต่อไป เพราะผมเห็นว่าคนเลวในนี้มันเยอะมาก..
Leon : และที่ผมเห็นใน Impact Buster ที่ผ่านมา นั่นคือ กลุ่ม BTWA ที่เป็นพวกเดียวกับ GM
Leon : กลับตัวซะ ถ้ายังไม่อยาก ไปชดใช้กรรมที่พวกแกทำมาในคุก

เพลง Anything But This ดังขึ้น!! Leon โยนไมค์ทิ้งลงเวที ก่อนที่จะลอดเวทีแล้วเดินกลับไป ท่ามกลางเสียงเชียร์จากคนดู
ขึ้นไปข้างบน Go down
Diamond Wolf
Jobber
Jobber

NIE Point : 53

ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย   ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย EmptyMon Aug 22, 2011 4:59 pm

แกเป็นใคร เด็กขัดส้วมของ NIE รึเปล่า

หน้าบอกอยากมาหาค่ารถกลับสะพานควายไปช่วยแม่ขายขนมครกว่ะ 55
Active Star
Active Star

NIE Point : 289

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย   ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย EmptyMon Aug 22, 2011 5:04 pm

หึหึหึ !! ได้ที่สุดฉันก็ได้คนที่มีความคิดเห็นที่เหมือนฉันสักที !! หึหึหึ !!

ฉันเนี่ย ขอระบายที่เหอะ เบื่อสุดจะเบื่อ เมื่อต้องเจอพวก BTWA มันโม้นู้นโม้นี่อยู่ได้ !!

และนาย Leon อดีตตำรวจมือฉมัง !! นี่แหละคืออนาคตที่จะทำลายกลุ่ม BTWA ที่แสนจะกากซะที !!

และฉันอยากจะขอนาย Leon ฉันอยากจะขอร่วมมือกับนาย !!! เพราะฉันรู้ว่านายมีฝีมือ เพราะนายเคยเป็นอดีตตำรวจ ส่วนฉันเองก็คือจ้าวแห่งท่า Suplex !!

คนเดียวมันไม่พอหรอก Leon !! แต่ถ้านายอยากร่วมมือกับ ฉันล่ะก็ !! เราจะมาทำลายกำแพงที่เจ๋งอันนี้เอง !! หึหึหึ !!

ฉันรอคำยืนยันของนาย Leon !! ตกลงหรือไม่ตกลง มันอยู่ที่นายแล้ว Leon !!
KoDomo
The Main Event
KoDomo

NIE Point : 967

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย   ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย EmptyMon Aug 22, 2011 5:21 pm

เห้ยนี้ จะบอกให้นะ ค่ายนี้จะมีคนเลวแบบพวกชั่นต่อไปเรื้อยๆ

แกเก่งมากจากไหนวะ สงสัยจะซะติเฟื้อง เอ๋อเหรอ ขอโทดนะฉันอยากรู้ว่า

ทำไมฉันต้องติดคุก ยังไงท่าจะลองกับพวกฉันก็ลองได้นะ ตอนไหนก็ได้ บอก เวลา

วันที่ ณ สถานที่ไหน ก็บอกมานะ เหอะๆ ไอ้กาก สงสัยจะเป็นเด็กขัดส้วมเหมือนที่

ไอ้ อะไรไม่รู้จำชื่อไม่ได้พูดวะ
https://niextreme.thai-forum.net
Joe
Jobber Star
Jobber Star

NIE Point : 80

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย   ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย EmptyMon Aug 22, 2011 5:55 pm

ฮ่า ๆ ๆ ดีใจจริง ๆ ที่เจอคนที่มีอุดมการณ์เดียวกัน คุณน่าสนใจดีนะครับ คิดถูกแล้วล่ะที่มากำจัดความเลวที่นี่ เพราะที่นี่มีเยอะเหลือเกิน

ผมชื่อ Fernandez นะ หวังว่าในโอกาสหน้าเราจะได้ร่วมงานกัน
Golden Wrestler

NIE Point : 556

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย   ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย EmptyMon Aug 22, 2011 6:05 pm

แม่งหล่อเกินไปแล้ว!!

หล่อแบบนี้ชักอยากอัดให้หน้ายับซะแล้ว! หมั่นไส้ในความหล่อ

แต่แหม ฉันเองก้หล่อล่ะนะ แต่ยังห่างไกลกับนายจริงๆ เทพบุตรลงมาเกิดรึไงวะ.. เดี๋ยวจับถลกหนังหน้าซะหรอก! ฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่า

ไว้สักวันเราคงได้เจอกัน... Leon!

นอกบท:Leonขวัญใจของผม!! แม่งโคตรเมพ!!!
AJmayor
The Wrestler of Wrestler
The Wrestler of Wrestler
AJmayor

NIE Point : 414

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย   ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย EmptyMon Aug 22, 2011 6:08 pm

Leon !! ช่วยจัดการไอ้ BTWA หน่อยได้ไหมวะ !! แล้วอย่าลืมเอาแชมของไอ้ Lai มาฝากข้าด้วยนะถ้าแกทำสำเร็จอะนะ !
KoDomo
KoDomo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย   ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย EmptyMon Aug 22, 2011 6:14 pm

Justin @ DH

โอ โอ ถึงกับต้องหาพวกกันเลยทีเดียว Dh 555 อยากได้แชมป์หรอ ถุ้ย รอชาติหน้านะ ไม่งั้นก็ไปตายแล้วเกิดใหม่

แล้วรีบใช้ชีวิตให้ สมคุณค่าที่เกิดมาเป็นคน และแกก็มาค่ายนี้ใหม่นะ 555 ไอ้ กล้ามปู
https://niextreme.thai-forum.net
Creeper
Creeper

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย   ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย EmptyMon Aug 22, 2011 6:38 pm

@Purit อ้าว ? เด็กขัดส้วมนั่นมันแกไม่ใช่เหรอวะ ?

@Luck อืม.. อุดมการณ์เดียวกัน มันก็ไม่เลวที่เราจะมาอยู่ในทีมเดียวกัน แต่เนื่องจาก ผมยังไม่ได้เห็นฝีมือของคุณ ไว้รอซักประเดี๋ยว โปรดแสดงฝีมือก่อน ค่อยว่ากัน

@Justin ทำไมคุณต้องติดคุกน่ะหรือ ? ความจริงมันก็ไม่ได้มีเหตุจำเป็นนัก แต่การที่คุณประพฤติเช่นนี้ นั่นแสดงให้เห็นถึงกริยามารยาท ความคิด อันต่ำต้อยของคุณ สร้างความเดือดร้อนให้กับผู้อื่น ไม่ควรที่จะอยู่บนโลกใบนี้หรอกครับ

@Fernandez ขอบคุณครับ ซักวันเราคงจะได้ร่วมมือกันจำกัดพวกเลวๆในค่ายนี้ให้หมดไป

@Night ผมไปบอกคุณตอนไหนว่าผมหล่อ ? เอาเถอะ ผมจะรับไว้เป็นคำชมละกัน ถ้าคุณอยากจะอัดผม ก็ได้นะครับ ผมพร้อมเสมอ แต่ระวังคุณจะโดนสวนกลับแบบไม่ใยดีนะครับ

@Hatson ครับ ผมจะจัดการ BTWA ให้ได้ แต่เรื่องแชมป์นี่ใครดีใครได้ครับ
KoDomo
KoDomo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย   ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย EmptyMon Aug 22, 2011 6:44 pm

Justin @ Leon

ถามจริงแก บ้าเปล่าวะ สติอะเต็มไหม แถวบ้านชั้นเรียก

ไม่เต็มบาท อะ เอ๋อเหรออีกแล้ว ทำไมมีแต่คน

เอ๋อเหรอวะ ไม่เข้าใจเลย จิง จิ๊ง เห้อ ไม่สมควรอยูาบนโลก

โถ่ สวะ เอ๋อเหรอ

NIE Point : 556

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย   ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย EmptyMon Aug 22, 2011 6:45 pm

@Leon

เรื่องความหล่อต้องให้คนมาบอกด้วยเหรอถึงจะรู้สึก ฉันมองดูก้รู้แล้ว..

หน้าอิจฉาจริงน้าคนหน้าตาดี..

แต่ขอบอกนะ! ว่าหัวใจฉันหล่อกว่าแกมาก!

...............

อ้อ... แกจะสวนกลับอะไรฉันเหรอ? จะเตะฉันหัวแตกเลยรึเปล่า!

เอาซี่ จะลองดูก้ไม่เสียหายหรอกพ่อคนเก่ง พ่อฮีโร่ พ่อรูปหล่อ..(ชมเกินไปแล้ว)
Active Star
Active Star

NIE Point : 289

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย   ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย EmptyMon Aug 22, 2011 6:46 pm

ฉันขอบอกไว้ก่อน ว่าฉันเคยเป็น อดีตแชมป์แท็กทีมของค่ายนี้ !! แต่ต้องมาเสียแชมป์เพราะกลุ่มนี่นี้แหละ !! แต่มันปล้ำ 2-1 !!

ปล้ำ 2-1 มันยังตุกติกเลยกลุ่ม BTWA เนี่ย !! ถ้า 2-2 ฉันคงมีเข็มขัดคาดเอวไว้อยู่ถึงตอนนี้แน่นอน !! ฉันบอกได้แค่นี้แหละ ไว้ดูฝีมือฉันใน IB ล่ะกัน Leon !!
KoDomo
KoDomo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย   ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย EmptyMon Aug 22, 2011 6:49 pm

Justin @ Luck

ว้าว ว้าว เก่ง เก่ง วิ้ว วิ้ว เหอะๆ ทำเป็นพูดมาก เรื่องมันจบไป

ก็ให้จบไปสิวะ อย่าดึง อดีด ขึ้นมาพูด เข้าใจนะ และจะพูดคำนี้ให้แก

ฟัง ซ้ำ ซ้ำ นะ สนามรบย่อมไม่เกี่ยงวิธีการ ถามแกหน่อย ฉันพูดคำนี้ให้แกฟังกี่รอบละ

หะ ตอบฉันสิ แกยังมีหน้ามาแพร่มมากอีกวะ เห้อ
Creeper
Creeper

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย   ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย EmptyMon Aug 22, 2011 6:50 pm

@Justin ก็ไม่ทราบสินะครับ ถามอะไรหน่อย ทำไมผมถึงไม่เต็มบาท ? คุณมีสิทธิ์อะไรมากล่าวหาผมครับ ในเมื่อคุณก็ไมได้มีหลักฐานอะไรที่ชี้แจงได้ว่าผมไม่เต็มบาท ระวังคุณจะได้เข้าไปในคุกจริงๆข้อหา หมิ่นประมาท นะครับ

@Night ถ้าคุณไม่ทำอะไรผมก่อน ผมก็ไม่ทำอะไรคุณหรอกครับ

@Luck ผลงานคุณก็น่าชื่นชมครับ จะเก็บไว้พิจารณาในการร่วมทีมกัน
KoDomo
KoDomo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย   ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย EmptyMon Aug 22, 2011 6:54 pm

Justin @Leon

ถามหน่อยเหอะวะ แกเอ๋อเหรอเปล่าวะ หรือสติไม่ดี โอว์ จะบอกอะไรให้นะ

ต.ร. กระจอกแบบแกอะ จะทำอะไรฉันได้วะ นี่มันม่วยปล้ำนะเว้ย แกจะมาไล่จับฉันงั้นหรอ

เห้อ สงสัยจะสติไม่เต็ม แน่ แน่ และที่ฉันพูดอะ ฉันอยากพูดมีไรเปล่า แกจะทำอะไรฉันวะ

ขอพูด ง่าย ง่าย สั้น สั้น ว่า เอ๋อเหรอ

แก้ไขล่าสุดโดย KoDomo เมื่อ Mon Aug 22, 2011 6:58 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Creeper
Creeper

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย   ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย EmptyMon Aug 22, 2011 6:56 pm

@Justin ผมว่าคุณน่ะแหละที่เอ๋อเหรอและสติไม่ดี อย่ามากล่าวหาผมเลยครับ ขนาดคุณยังจำชื่อผมผิดเป็น Lii Jimmy เลย
hadryop
Jobber
Jobber
hadryop

NIE Point : 45

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย   ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย EmptyMon Aug 22, 2011 6:57 pm

หน้าตาของแกมันหน้าอัดนะ Leon ไว้เรา

อาจจะได้เจอกัน

เรื่อง พวกคนชั่วๆได้นะ

ฉันชื่อว่า Balck Loss เรียกว่า Loss ก็ได้นะ
Creeper
Creeper

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย   ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย EmptyMon Aug 22, 2011 6:59 pm

@Loss ตกลงคุณจะเอายังไงกับผมแน่ครับ เป็นศัตรูหรือพันธมิตร จะอัดผมหรือมีอุดมการณ์เดียวกันกันแน่ครับ
KoDomo
KoDomo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย   ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย EmptyMon Aug 22, 2011 7:01 pm

Justin @Leon

โทดทีวะ สตาร์ ชั้นต่ำแบบแก ฉันเลยจำไม่ได้ไง 5555 ตลกตัวเองเหมือนกันวะ

และฉันอะจะกล่าวหาแก แกมีไรป่ะละ ฮะ ?
pARn007
Jobber
Jobber
pARn007

NIE Point : 59

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย   ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย EmptyMon Aug 22, 2011 7:06 pm

มันก็จริงของนายนะ พวกคนเลวในค่ายมันเยอะอยุ่พอสมควร
ฉันเบื่อไอ่พวกนี้อยุ่เหมือนกัน
hadryop
Jobber
Jobber
hadryop

NIE Point : 45

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย   ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย EmptyMon Aug 22, 2011 7:08 pm

@Leon

ฉันจะร่วมมือกัยนายเอง Leon

เพื่อกำจัดคนชั่ว
Creeper
Creeper

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย   ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย EmptyMon Aug 22, 2011 7:09 pm

@Justin การที่คุณบอกว่าผมเป็นสตาร์ชั้นต่ำ โดยที่ผมยังไม่ได้แสดงฝีมือให้คุณดู นั่นเป็นการหมิ่นประมาทผม และคุณก็อาจจะโดนอีกข้อหานั่นคือการกล่าวหาผมว่าสติไม่ดี หรือ เอ๋อเร๋อ ทำไมครับ การที่ผมพูดความจริงเกี่ยวกับคุณมันเป็นการสติไม่ดีหรือเอ๋อเร๋อด้วยหรือครับ ผมเป็นอดีตตำรวจ แต่ใช่นิสัยผมจะหาย ผมต้องการมาทำให้ค่ายนี้สงบสุข ปราศจากคนเลว ผมไม่ได้ไร้ทักษะการต่อสู้นะครับ ผมสามารถอัดคุณให้ไปกองที่เท้าของผมได้ ต้องการมั้ยล่ะครับ ถ้าไม่ต้องการ ก็ช่วยกลับมาเป็นคนดี ก่อนที่มันจะสายเกินไปสำหรับคุณ
KoDomo
KoDomo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย   ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย EmptyMon Aug 22, 2011 7:27 pm

Justin @Leo

วะ วะ วะ ว้าว มีคนขอเข้าพวกแก แล้วอะ ไอ้ ต.ร. กาก

และฉันพูดอะ ว่าแกคือ สตาร์ชั้นต่ำ จะบอกให้นะ คนแบบแก

อะไม่ต้องดูฝีมือหรอก นะ เหอะๆ ท่าจะจับก็รีบมาจับเหอะ อย่าแพร่มมากน่าเบื่อ

เคละนะ กาก
NooKViper
Star of Honor
Star of Honor
NooKViper

NIE Point : 473

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย   ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย EmptyMon Aug 22, 2011 7:29 pm

อย่างงั้นฝากคุณตำรวจช่วยจัดการพวกขยะไห้หน่อยนะ

พวกขยะรกหูรกตา ไม่มีพวกมันผมคงได้ลุยกับ Night เดี่ยวๆไปแล้ว

ยังไงผมก็ขอฝากคุณเอาพวกมันเข้าคุกด้วยนะ คุณตำรวจ
2Rockz ♥
Impact Wrestler
Impact Wrestler

NIE Point : 236

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย   ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย EmptyMon Aug 22, 2011 7:59 pm

ยินดีต้อนรับ Leon !! ชั้น JB ยินดีที่ได้รู้จัก !!

ดูจากหน่วยก้านนายแล้ว ท่าทางจะแข็งแกร่งมาก !!

ไว้เมื่อถึงเวลาที่เหมาะสมเรามาประลองกัน !!

นอกบท :
อ้างอิงจาก :
แกเป็นใคร เด็กขัดส้วมของ NIE รึเปล่า

หน้าบอกอยากมาหาค่ารถกลับสะพานควายไปช่วยแม่ขายขนมครกว่ะ 55

โทดทีนะครับ ต่อถึงพ่อถึงแม่แบบนี้ได้หรอครับ ? มันไม่ผิดหรอ ?

ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 2ไปที่หน้า : 1, 2  Next