Nonstop Impact Extreme
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Nonstop Impact Extreme

ที่แห่งนี้คือค่ายมวยปล้ำออนไลน์ใครที่ยังไม่รู้จักมวยปล้ำออนไลน์ก็มาเล่นกันได้ทุกคนช่วยมาสมัครกันด้วยนะครับ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย

Go down 
NooKViper
pARn007
hadryop
AJmayor
Night Marian
Joe
KoDomo
The Crippler
Diamond Wolf
Creeper
14 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2
ผู้ตั้งข้อความ
Doraemon
Active Star
Active Star
Doraemon

NIE Point : 249

ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย   ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย - Page 2 EmptyMon Aug 22, 2011 8:45 pm

ชั้นว่าพวกแกทุกคนที่มาพูดอยู่ตรงนี้มีแต่พวกกากๆทั้งนั้นยกเว้นชั้น 555+

ไอ้พวกอ่อนหัด จงฟังชั้นให้ดี ชั้นนี้แหละเจ๋งเก่งเทพที่สุดในบรรดานักมวยปล้ำทุกคน

555+
ขึ้นไปข้างบน Go down
KoDomo
The Main Event
KoDomo

NIE Point : 967

ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย   ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย - Page 2 EmptyMon Aug 22, 2011 8:57 pm

Justin @??

จำชื่อแกไม่ได้วะ แต่รู้ว่าแกชอบเงิน แก้เจ๋งที่สุดในบัรดาม่วยปล้ำหรอ ถุ้ย

สวะเอ๊ย ปากดีจิง แกอะ กลับบ้านไปเหอะวะ ไอ้บันไดทองคำ 5555
https://niextreme.thai-forum.net
[D]uck[K]night
Impact Wrestler
[D]uck[K]night

NIE Point : 263

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย   ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย - Page 2 EmptyMon Aug 22, 2011 9:24 pm

โอ๊ะโอ้ววว

คุณตำรวจ คุนมาผิดงานรึเปล่าครับ นี่ค่ายมวยปล้ำนะ ไม่ใช้เวทีแสดงหนังไร้สาระหลอกเด็ก 55555
Arm

NIE Point : 792

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย   ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย - Page 2 EmptyMon Aug 22, 2011 9:25 pm

สวัสดีครับ กำลังต้องการตำรวจเลยฮะ
ผมต้องการให้คุณไปจัดการไอพวกกลุ่มยามที่ชื่อว่า B.T.W.A.
ผมรำคาญมันมากเลยฮะ มันชอบมาเก็บขยะแถวบ้านผมแล้วก่อความเสียงดัง
โดยเฉพาะไอ้คนที่ชื่อ Justin นะครับ หน้ามันเหมือนปลากระพงแดกแฟ้บมากครับ
น่าเกลียดสุดๆ!!!!!!!!!!!!!!~
2Rockz ♥

NIE Point : 236

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย   ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย - Page 2 EmptyMon Aug 22, 2011 9:36 pm

อ้างอิงจาก :
ชั้นว่าพวกแกทุกคนที่มาพูดอยู่ตรงนี้มีแต่พวกกากๆทั้งนั้นยกเว้นชั้น 555+

ไอ้พวกอ่อนหัด จงฟังชั้นให้ดี ชั้นนี้แหละเจ๋งเก่งเทพที่สุดในบรรดานักมวยปล้ำทุกคน

555+

เฮ้อ !! นอกจารับกำจัดคนชั่วแล้ว ยังรับกำจัดขยะด้วยมั้ยคุณตำรวจ ?

ผมอยากให้คุณเอาไอ้สวะนี่ออกจากค่ายไปหน่ะ ได้รึเปล่า ?

ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไร เด๋วผมจัดการเองได้หน่ะ !! แต่ถ้าได้ก็จะดีมาก !!

เพราะผมไม่ค่อยอยากจะทำร้ายคนที่ไม่มีทางสู้หน่ะ มันดูไม่ค่อยแมนเท่าไร !!
KoDomo
KoDomo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย   ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย - Page 2 EmptyMon Aug 22, 2011 10:36 pm

Arm พิมพ์ว่า:
สวัสดีครับ กำลังต้องการตำรวจเลยฮะ
ผมต้องการให้คุณไปจัดการไอพวกกลุ่มยามที่ชื่อว่า B.T.W.A.
ผมรำคาญมันมากเลยฮะ มันชอบมาเก็บขยะแถวบ้านผมแล้วก่อความเสียงดัง
โดยเฉพาะไอ้คนที่ชื่อ Justin นะครับ หน้ามันเหมือนปลากระพงแดกแฟ้บมากครับ

นี้ Tyger ฉันว่าแกมาสู้กับ ฉัน เดียว เดียว ดีกว่านานะ สวะแบบแกอะ เจอแค่ฉันไปก็ พูดไม่ออกไปหลายวันแล้ว

และที่ว่าชั้นเป็นยามอะ และพวกแกละ จะไม่เป็น โคตรยามเลยหรอวะ 555 และจะบอกให้นะ ฉันก็ รำคาญแกเหมือนกัน

ละ สวะเอ๊ย อย่ามาแสดง ไม่ชอบวะ ขอโทดนะ ขอรูปที่ว่า ฉันไปเก็บขยะหน่อยสิ นะ เหอะๆ คิดให้ดีก่อนจะพูด ไอ้กาก

และที่หน้าฉันเหมือน ปลากระพงแดกแฟ้ปอะ ถามหน่อย หน้าแกจะไม่เหมือนจิ้งจกเลยหรอวะ พวกแกทั้งหมดลองคิดดูนะ

หน้าของ Tyger เหมือนจิ้งจก ฟันเหยินๆ ปากเบี้ยว ตาเลห์ ฟันเรื่อง ปากเหม็น ตัวเหม็น จะ้เป็นยังไง 5555

ทุเรศ สินดีวะ
https://niextreme.thai-forum.net
Arm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย   ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย - Page 2 EmptyMon Aug 22, 2011 10:42 pm

KoDomo พิมพ์ว่า:
Arm พิมพ์ว่า:

นี้ Tyger ฉันว่าแกมาสู้กับ ฉัน เดียว เดียว ดีกว่านานะ สวะแบบแกอะ เจอแค่ฉันไปก็ พูดไม่ออกไปหลายวันแล้ว

และที่ว่าชั้นเป็นยามอะ และพวกแกละ จะไม่เป็น โคตรยามเลยหรอวะ 555 และจะบอกให้นะ ฉันก็ รำคาญแกเหมือนกัน

ละ สวะเอ๊ย อย่ามาแสดง ไม่ชอบวะ ขอโทดนะ ขอรูปที่ว่า ฉันไปเก็บขยะหน่อยสิ นะ เหอะๆ คิดให้ดีก่อนจะพูด ไอ้กาก

และที่หน้าฉันเหมือน ปลากระพงแดกแฟ้ปอะ ถามหน่อย หน้าแกจะไม่เหมือนจิ้งจกเลยหรอวะ พวกแกทั้งหมดลองคิดดูนะ

หน้าของ Tyger เหมือนจิ้งจก ฟันเหยินๆ ปากเบี้ยว ตาเลห์ ฟันเรื่อง ปากเหม็น ตัวเหม็น จะ้เป็นยังไง 5555

ทุเรศ สินดีวะ

พอดีว่าไอ้มุขการล้อเลียนใบหน้าคนอื่นนี่ ผมเป็นคนคิดค้นนะครับ
หมาที่ชื่อ Justin กรุณาอย่าลอกเลียนแบบ โอเค๊!!!~

เข้าเรื่องกันดีกว่านะครับ ไม่ว่าจะสู้เดี่ยวๆหรือยังไงก็ได้ทั้งนั้นแหละครับ
อยู่ที่ว่าสวะน้ำหน้าอย่างคุณกล้าหรือเปล่าก็เท่านั้น?? รูปที่ไปเก็บขยะไม่มีให้หรอกฮะ
แต่คนเรามันก็รู้อยู่แก่ใจครับ ว่ามีหน้าที่ยามและเก็บขยะ!!!!!~
KoDomo
KoDomo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย   ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย - Page 2 EmptyMon Aug 22, 2011 10:57 pm

Justin @ Tyger

คิดตอนไหนว๊า ไม่รู้แฮะ อะอะ เอาเคดิดไปละกันนะ ให้เคดิดละนะ 5555
Okl นะฉันให้เคดิด และนะ หมา Tyger

เข้าเรื่องกันดีกว่า ไม่ว่าจะสู้อะไรฉันก็ยอมรับหมดละนา อยางแกได้แค่ หมากระจอกข้างทาง ขอทาน

คนอื่นกิน ท่าไม่มีคนก็ไม่ได้เิงินใช่ไหมละ บ้างวันก็ไม่ได้เลยสักบาท 555 สมเำพศอะ และจะบอกอะไรนะ

ฉันไม่ลดตัวลงไปทำอาชีพนั้นหรอกวะ ฉันมีเงินพอ ไม่ลดตัวลงไปทำแบบแกหรอกนะ เหอะๆ เชิญไปทำคนเดียว

เถอะ อย่าเอาฉันไปเกี่ยวข้องด้วย 555
Diamond Wolf
Jobber
Jobber

NIE Point : 53

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย   ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย - Page 2 EmptyTue Aug 23, 2011 12:42 pm

ปากมันดีจริง ๆ อยากกระทืบเด็กใหม่จริง ๆ
Arm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย   ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย - Page 2 EmptyTue Aug 23, 2011 7:43 pm

คิดตอนไหนว๊า ไม่รู้แฮะ อะอะ เอาเคดิดไปละกันนะ ให้เคดิดละนะ 5555
Okl นะฉันให้เคดิด และนะ หมา Tyger

เข้าเรื่องกันดีกว่า ไม่ว่าจะสู้อะไรฉันก็ยอมรับหมดละนา อยางแกได้แค่ หมากระจอกข้างทาง ขอทาน

คนอื่นกิน ท่าไม่มีคนก็ไม่ได้เิงินใช่ไหมละ บ้างวันก็ไม่ได้เลยสักบาท 555 สมเำพศอะ และจะบอกอะไรนะ

ฉันไม่ลดตัวลงไปทำอาชีพนั้นหรอกวะ ฉันมีเงินพอ ไม่ลดตัวลงไปทำแบบแกหรอกนะ เหอะๆ เชิญไปทำคนเดียว

เถอะ อย่าเอาฉันไปเกี่ยวข้องด้วย 555

จะให้เครดิตหรือไม่ให้ผมไม่สน แต่อยากจะทราบว่า หัวคิดนะ ไม่มีแล้วหริอไง??
หัดทำให้ตัวเองฉลาดซะมั่ง เช่น คิดในเรื่องที่ดีๆ
จะได้หายโง่และไม่โง่แบบนี้ไง ไอ้คุณ Justin หน้าหมาป่วย!!!!~
KoDomo
KoDomo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย   ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย - Page 2 EmptyTue Aug 23, 2011 9:14 pm

เอาละ หาคำพูดมา สารพัดหนอ 5555 หน้าขำวะ ที่พูดมา

เข้าตัว แก หม๊ดเลย ชิมิ ชิมิ ไอ้สวะ ไม่อยากแพร่มกับแกมากวะ
Arm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย   ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย - Page 2 EmptyTue Aug 23, 2011 9:18 pm

เอาละ หาคำพูดมา สารพัดหนอ 5555 หน้าขำวะ ที่พูดมา

เข้าตัว แก หม๊ดเลย ชิมิ ชิมิ ไอ้สวะ ไม่อยากแพร่มกับแกมากวะ

สุดท้ายก็ตอบกลับมาแบบซ้ำซากๆ
แถมยังโยนมาให้คนอื่นๆอีก ทั้งๆที่ตัวเองเป็นทั้งนั้น
ยังไม่รู้จักยอมรับ นี่แหละหนาที่เขาเรียกว่าความรู้มันหากันไม่ได้ง่ายๆ
เหมือนคุณอ่ะครับ โง่ยังไงก็โง่แบบนั้นตลอด
KoDomo
KoDomo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย   ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย - Page 2 EmptyTue Aug 23, 2011 9:29 pm

เข้าใจไหม ฉันพอใจที่จะโง่อยู่อยางงี้อะ แกเป็นอะไรละ

ไม่พอใจเดินออกไปแล้วพูดว่า ลาก่อน และให้รถชน

ตายไป ไอ้ ... เอ๊ย เบื่อ คนจั๊กแร้ เหม็น เน๋าวะ 55
Arm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย   ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย - Page 2 EmptyTue Aug 23, 2011 9:36 pm

เข้าใจไหม ฉันพอใจที่จะโง่อยู่อยางงี้อะ แกเป็นอะไรละ

ไม่พอใจเดินออกไปแล้วพูดว่า ลาก่อน และให้รถชน

ตายไป ไอ้ ... เอ๊ย เบื่อ คนจั๊กแร้ เหม็น เน๋าวะ 55

ไอ้อะไรครับ?? นี่ขนาดโง่ดักดานจนนึกคำด่าไม่ได้เลยหรอ??
ไม่น่าเชื่อนะครับว่าจะมีคนสมองหมาๆแบบนี้อยู่ในค่ายอยู่
KoDomo
KoDomo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย   ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย - Page 2 EmptyTue Aug 23, 2011 10:38 pm

... นี้คือผมไม่อยากพูดครับเพราะว่ามันจะหยาบคายไปสำหรับคน สวะแบบคุณ

เพราะว่้าผมพูดแค่นีก็ ร้องไห้แล้วใช่ไหมครับ โอ๋ โอ๋ อย่าร้องเลยนะ
Arm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย   ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย - Page 2 EmptyWed Aug 24, 2011 7:50 pm

... นี้คือผมไม่อยากพูดครับเพราะว่ามันจะหยาบคายไปสำหรับคน สวะแบบคุณ

เพราะว่้าผมพูดแค่นีก็ ร้องไห้แล้วใช่ไหมครับ โอ๋ โอ๋ อย่าร้องเลยนะ

ด่าอะไรไม่ออกมากกว่าครับ อย่ามาแก้ตัวเลยไอ้สุนัขจรจัด!!
ผมว่าคุณควรไปบำบัดอาการสมองหมาปัญญาควายที่โรงเรียนฝึกสอนสุนัขได้แล้วนะครับ
KoDomo
KoDomo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย   ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย - Page 2 EmptyWed Aug 24, 2011 11:03 pm

Justin @Tyger

คนที่ไปควรเป็นแกนะ ไอ้สุนัข ข้างทาง ไม่มีจะแดรก

ไปคุ้ย ขยะแดรกไป ครับ วันวัน ใส่หน้ากาก อะไีรไม่รู้

รักแร้ก็เหม็น วึ๊ยยย
Arm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย   ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย - Page 2 EmptyThu Aug 25, 2011 9:17 pm

Justin @Tyger

คนที่ไปควรเป็นแกนะ ไอ้สุนัข ข้างทาง ไม่มีจะแดรก

ไปคุ้ย ขยะแดรกไป ครับ วันวัน ใส่หน้ากาก อะไีรไม่รู้

รักแร้ก็เหม็น วึ๊ยยย

ใส่หน้ากากแล้วทำไมหรอครับ??
แค่ใส่หน้ากากนี่หมายถึงไม่มีจะกินเลยหรอ??
ไม่มีอะไรจะด่าแล้วมากกว่ามั้ง ไอ้หมาไร้หัวสมอง
ด่าไม่ออกก็อ้างไปเรื่อย เฮ้อ นิสัยหรือสันดานครับเนี่ย
แก้ไม่หายสักที!!!!~

ระวังให้ดี พวกคนชั่วทั้งหลาย
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 2ไปที่หน้า : Previous  1, 2